Wanda aka harba mai harbi mai wuta

Mashin wuta mai harbi mai wuta shima kayan aiki ne na yau da kullun, don haka waɗanne matsaloli ya kamata ku kula da su yayin amfani da shi?

Matakan kariya

1. Abu ne mai sauki ka ga tarkace a allon mai raba yashi, don haka ya zama dole a duba kuma a tsaftace shi daga lokaci zuwa lokaci. Idan ka gano cewa allon yana da tabon tsari da tsagewa, ya kamata a maye gurbinsa cikin lokaci.

2. Yawancin lokuta akwai wasu harsasai waɗanda ke warwatse a kusa da kayan, kuma suna buƙatar tsaftace su akai-akai don hana mutum faɗuwa da rauni saboda rashin kulawa.

3. Hakanan kwayayen ƙashin ƙwal ɗin shima yana buƙatar bincika shi akai-akai. Idan an gano yana kwance, yakamata a ɗaura shi don ƙarfafa.

4. Dole ne a sa ido a cikin ladwannin na'urar wuta, motar da ke rarrabe da ta hannun riga. Idan akwai lalacewa, ya kamata a maye gurbinsa cikin lokaci.

5. Ya kamata a kuma lura da allon rigakafin cikin gida akai-akai. Idan an gano yana da mummunar sutura ko birgima, ya kamata a musanya shi da wuri-wuri.

6. Ko bel ɗin ya kasance sako-sako ko kuma yana da karkacewa, idan akwai wani yanayi, to akwai buƙatar a daidaita shi kuma a ƙarfafa shi.

7. Ya kamata a tsabtace kayan shafawa a cikin lokaci, kuma dole ne a maye gurbinsu cikin lokaci na lokacin musanyawa. Don kaucewa girman lalacewa da tsagewa akan sassan.

Hanyar matsala

1, yawan adadin karfe bai isa ba. Jiyya: ƙara yawan adadin ƙarar baƙin ƙarfe

2.Babu ƙofar ƙofar harbi ba daidai bane. Hanyar jiyya: Daidaita matsayin ƙofar walƙiya da matsayin taga saboda ana iya tsara shi a ƙarƙashin murfin ƙofar, kusan kashi ɗaya bisa uku na matsayin murfin ƙofar.

3, dutsen ba ya aiki Jiyya: duba lodin kayan aikin, ba zai iya wuce nauyin kayan aikin da aka amince da su ba. Bincika idan akwai wani abu na ƙasashen waje wanda aka makale a cikin drum cikin injin nau'in murƙushewa.

4, Drum ba daidai bane. Hanyar jiyya: daidaita girman ɗaukar abin da ke ɗaukar madaidaiciya, yadda za a yi abin da ke juye da injin harbi a madaidaiciyar matsayi.

图片

 


Lokacin aikawa: Mayu-13-2019

Aika sakon ka:

Rubuta saƙonka a nan kuma ka aika da shi a gare mu
WhatsApp Online Chat!